RG-EW1200G Pro Reyee 1300M Dual-Band Gigabit Wireless Routers
รหัสสินค้า : RG-EW1200G Pro
จำนวนสินค้า ราคา
1 ถึง 1
2 ขึ้นไป
จำนวนที่จะซื้อ
สินค้าไม่เพียงพอ
สินค้าหมด
Reyee by Ruijie RG-EW1200G Pro
1300M Dual-Band Gigabit Wireless Routers
Wi-Fi Standards : Wi-Fi 5 (802.11ac)
MIMO : 2.4 GHz: 2×2 5 GHz: 2×2
Antennas : 6
Interface : 1 x 10/100/1000 Base-T WAN Port, 3 x 10/100/1000 Base-T LAN Ports
Weight : 0.55 kg (packages not included)
Advanced Technology : VPN, IPv6
Max. Wi-Fi Speed : 2.4 GHz: 400 Mbps 5 GHz: 867 Mbps
Recommended Users : 32
Antenna Gain : 2.4 GHz: 6 dBi 5 GHz: 6 dBi
Power Supply : DC 12V/1.5A
Dimensions (W x D x H) : 220 mm x 140 mm x 36 mm