RG-EW1200 Reyee 1200 Dual-Band Wireless Routers
รหัสสินค้า : RG-EW1200
จำนวนสินค้า ราคา
1 ถึง 1
2 ขึ้นไป
จำนวนที่จะซื้อ
สินค้าไม่เพียงพอ
สินค้าหมด
Reyee by Ruijie RG-EW1200
1200 Dual-Band Wireless Routers
Wi-Fi Standards : Wi-Fi 5 (802.11ac)
MIMO : 2.4 GHz: 2×2, 5 GHz: 2×2
Antennas : 4
Interface : 1 x 10/100 Base-T WAN Port, 3 x 10/100 Base-T LAN Ports
Weight : 0.22 kg (packages not included)
Advanced Technology : IPv6
Max. Wi-Fi Speed : 2.4 GHz: 300 Mbps 5 GHz: 867 Mbps
Recommended Users : 24
Antenna Gain : 2.4 GHz: 5 dBi, 5 GHz: 5 dBi
Power Supply : DC 12V/0.6A
Dimensions (W x D x H) : 182 mm x 120 mm x 32 mm